| Product Code | Glanvanized Electric Power Pole |
|---|---|
| Usage | 132kv transmission line |
| Height | 27M to 45M |
| Voltage | 10kv to 400kv |
| Product Function | Steel bracket of power line cables |
| Thickness | 1mm to 30mm |
|---|---|
| Shape | Conoid, Multi-pyramidal,Columniform, polygonal or conical |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Tên sản phẩm | Các cột thép dung lượng cao 10KV cho các kết nối đầu cuối ở phía điện áp cao của bộ biến áp |
|---|---|
| Vật liệu | Q235 Q345 GR65 SS400 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 345Mpa |
| Độ bền kéo cuối cùng tối thiểu | 490MPA |
| Độ bền kéo tối đa | 620MPA |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Electricity transmission |
| Galvanization Thickness | Average 86μm |
| Standard | ISO |
| Lift time | 50 years |
| Product Name | Steel Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface treatment | HDG powder coating |
| Quality Control | ISO 9001-2008 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Tiêu chuẩn | ISO 9001-2008 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Xử lý bề mặt | mạ điện |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Transmission |
| Standard | ISO9001-2008 |
| Welding Standard | AWSD 1.1 |
| Surface treatment | Galvanization |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 1-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |