| Tên | 12m 500DAN 1000DAN 1600DAN ASTM A123 Thép mạ kẽm, cột thương mại |
|---|---|
| Thiết kế | 12m 500DAN 1000DAN 1600DAN ASTM A123 Thép mạ kẽm |
| Chiều cao | 12m 500DAN 1000DAN 1600DAN |
| Dày | 3 mm 4mm 5 mm |
| Tải thiết kế | 500DAN 1000DAN 1600DAN |
| Tên | 12m 800daN 1600daN chôn điện cực đơn cực |
|---|---|
| Thiết kế | 11,9m-một phần 12m-hai phần |
| Chiều cao | 12m |
| Dày | 3 mm |
| Tải thiết kế | 800daN 1600daN |
| Tên | 9,4m 11,6m 13,8m 693,23daN giá nhà máy cột thép |
|---|---|
| Thiết kế | 9,4m 11,6m 13,8m 693,23daN |
| Chiều cao | 9,4m 11,6m 13,8m |
| Dày | 3 mm |
| Tải thiết kế | 693dan |
| Tên | 75FT 2 phân cách Philippines cực tiêu chuẩn thép mạ kẽm cực |
|---|---|
| Thiết kế | 75FT 2 phân cách Philippines NGCP thép cực mạ điện cực |
| Chiều cao | 90FT |
| Dày | 4-5mm |
| Tải thiết kế | 1280kg |
| Tên | Error , Not Found |
|---|---|
| Thiết kế | 90FT 2 phân cách |
| Chiều cao | 90ft |
| Dày | 6 mm 8 mm |
| Tải thiết kế | 2000kg |
| Tên | Cột thép Togo 9m 200dan với lớp phủ trung bình 100 micron để chống ăn mòn |
|---|---|
| Thiết kế | 9m 200dan |
| Chiều cao | 9m |
| Dày | 2,75mmmm |
| Tải thiết kế | 200dan |
| Tên | Cột kim loại mạ kẽm 90FT 100FT 105FT với chất lượng tốt nhất và giá xuất xưởng |
|---|---|
| Thiết kế | 90FT 100FT 105FT |
| Chiều cao | 90FT 100FT 105FT |
| Dày | 3-20mm |
| Tải thiết kế | 12-40KN |
| Tên | Cột thép mạ kẽm châu Phi 9m 10m với độ dày 2,75mm-3 mm |
|---|---|
| Thiết kế | Cột thép mạ kẽm châu Phi 9m 10m với độ dày 2,75mm-3 mm |
| Chiều cao | 9m 10m |
| Dày | 2,75-4 |
| Tải thiết kế | 200 400 650 800dan |
| Tên | 20m 24m 27m 30m Kim loại mạ kẽm với chất lượng tốt nhất và giá xuất xưởng |
|---|---|
| Thiết kế | 20m 24m 27m 30m Mạ kẽm |
| Chiều cao | 20m 24m 27m 30m |
| Dày | 3-20mm |
| Tải thiết kế | 404 Site www.puresilverjewellery.com is not served on this interface |
| Tên | 75FT 80FT NGCP TYPE E Cực kim loại mạ kẽm, Đường dây truyền Ba Lan Tuổi thọ cao |
|---|---|
| Thiết kế | 75FT 80FT |
| Chiều cao | 75FT 80FT |
| Dày | 3-20mm |
| Tải thiết kế | 12-40KN |