| Tên | Mặt bích 100ft Loại 3 Cực thép mạ kẽm với các nấc thang |
|---|---|
| Thiết kế | 100ft mặt bích loại 3 phần |
| Chiều cao | 100FT |
| Dày | 6 mm 8 mm10mm |
| Tải thiết kế | Sự căng thẳng đa chiều |
| Tên | Cột điện trực tiếp 70FT chôn cất trực tiếp 2000kg Philippines |
|---|---|
| Chiều cao | 70FT |
| Dày | 5mm |
| Tải thiết kế | 2000kg |
| Port | luôn luôn Thượng Hải |
| Tên | Cột thép hình bát giác cho đường dây phân phối điện 69KV |
|---|---|
| Thiết kế | 69KV |
| Chiều cao | 25FT 30FT 40FT 45FT |
| Dày | 2.5MM 2.75MM 3MM |
| Tải thiết kế | 500kg 750kg |
| Chiều cao | 20-100ft |
|---|---|
| Quyền lực | 69KV |
| Thị trường | Philppines, Châu Phi |
| Độ dày | 1-30mm |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |
| Chiều cao | 15m |
|---|---|
| Sức mạnh | 10-550kv |
| Thị trường | Bangladesh |
| Độ dày | 4mm/5mm |
| Vật liệu | Cường độ năng suất GR65 không nhỏ hơn 460mpa |
| Tên | Cột thép điện dày 15m 510kg của Malaysia với FRP |
|---|---|
| Thiết kế | Cột thép điện dày 15m 510kg của Malaysia với FRP |
| Chiều cao | 15m |
| Dày | 3,8mm |
| Tải thiết kế | 510kg |
| Tên | 11m 3,8mm 2section FRP malaysia cột truyền điện |
|---|---|
| Thiết kế | 2 phần |
| Chiều cao | 11m |
| Dày | 3,8mm |
| Port | luôn luôn Thượng Hải |
| Tên | Gr 65 11,9m 33kv Đường dây truyền tải Ba Lan Truyền tải điện Cực cực cho dự án trên cao |
|---|---|
| Thiết kế | GR65 11,9m |
| Chiều cao | 11,9m |
| Dày | 3-20mm |
| Tải thiết kế | yêu cầu của khách hàng |
| Chiều cao | 15m |
|---|---|
| Quyền lực | 10-550kv |
| Thị trường | Bangladesh |
| Độ dày | 4mm / 5 mm |
| Vật chất | Sức mạnh của GR65 không dưới 460mpa |
| Chiều cao | 20-100ft |
|---|---|
| Quyền lực | 69KV |
| Thị trường | Philppines, Châu Phi |
| Độ dày | 1-30mm |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |