| Chiều cao | 15m |
|---|---|
| Quyền lực | 10-550kv |
| Thị trường | Bangladesh |
| Độ dày | 4mm / 5 mm |
| Vật chất | Sức mạnh của GR65 không dưới 460mpa |
| tên | 18m 20m nhiệm vụ nặng nề tháp cột ăng ten cột nhôm |
|---|---|
| Thiết kế | Kính thiên văn cực |
| Chiều cao | 18m 20m |
| dày lên | 6mm 8mm |
| Cảng | luôn luôn Thượng Hải |
| Vật liệu | Q235 GR65 SS400 |
|---|---|
| Thời gian | 50 năm |
| đầu tư | 15 năm |
| Sức mạnh | 10-550kv |
| Độ dày | 1-30mm |
| Chiều cao | 15m |
|---|---|
| Sức mạnh | 10-550kv |
| Chợ | Bangladesh |
| Độ dày | 4mm/5mm |
| Vật liệu | Cường độ năng suất GR65 không nhỏ hơn 460mpa |
| Tên | 30,5m Loại mặt bích Philippines Thép điện truyền thống |
|---|---|
| Thiết kế | Mặt bích 30,5m Philippines |
| Chiều cao | 100FT |
| Dày | 10 mm 12 mm 14mm |
| Tải thiết kế | Sự căng thẳng đa chiều |
| Tên | Hình bát giác điện áp thấp 69KV 20FT-90FT cho đường dây phân phối điện 69kv |
|---|---|
| Chiều cao | 20-90FT 69KV |
| Dày | 2,5mm-10 mm |
| Tải thiết kế | 500-2000kg |
| Port | luôn luôn Thượng Hải |
| Vật liệu | Q235 GR65 SS400 |
|---|---|
| Thời gian | 50 năm |
| đầu tư | 15 năm |
| Sức mạnh | 10-550kv |
| Độ dày | 1-30mm |
| Tên | 45-100FT Philippines NGCP Thép mạ kẽm Cực tải trọng 2000kg |
|---|---|
| Thiết kế | một phần |
| Chiều cao | 45-100ft |
| Dày | 3-20mm |
| Tải thiết kế | 2000kg |
| Tên | Cột truyền thống Malaysia 11m 2 phần 3,8mm với FRP và bitum |
|---|---|
| Thiết kế | hai phần |
| Chiều cao | 11m |
| Dày | 3,8mm |
| Tải thiết kế | 510 |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR50 GR65 |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO BV |
| Chiều cao | 25ft 30ft 35ft |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| độ dày | 4mm |