| Chiều cao | 20-40m |
|---|---|
| Độ dày | 1-30mm |
| Thiết kế | chống lại trận động đất cấp 8 |
| Màu sắc | bạc trắng |
| hàn | AWS D1.1 |
| Chiều cao | từ 6m đến 15m |
|---|---|
| Phong cách | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Chiều cao | từ 6m đến 15m |
|---|---|
| phong cách | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Height | from 6m to 15m |
|---|---|
| Style | hot dip galvanized |
| Standard | ISO9001 |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Chiều cao | từ 6m đến 15m |
|---|---|
| Phong cách | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Height | 12m |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized powder paiting |
| Thickness | 3mm |
| Optical assembly of lighting fixture | IP 65 |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Height | from 6m to 12m |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Optical assembly of lighting fixture | IP 65 |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Chiều cao | 20-40m |
|---|---|
| Độ dày | 1-30mm |
| Thiết kế | chống lại trận động đất cấp 8 |
| Màu sắc | bạc trắng |
| hàn | AWS D1.1 |
| Height | from 6m to 12m |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Optical assembly of lighting fixture | IP 65 |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Style | galvanization |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |