| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| hình dạng | hình chóp, hình chóp đa hình, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| hình dạng | hình chóp, hình chóp đa hình, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Chiều cao | 13M |
|---|---|
| Độ dày | 1-30mm |
| Thiết kế | chống lại trận động đất cấp 8 |
| Màu sắc | bạc trắng |
| hàn | AWS D1.1 |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 16m |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Vật liệu | GR.65 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | Nóng hông mạ kẽm |
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTMA123 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D.1.1 |
| Chiều cao | 13m |
| Vật liệu | GR.65 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | Nóng hông mạ kẽm |
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTMA123 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D.1.1 |
| Hình dạng | 8 bên |
| Vật liệu | GR.65 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | Nóng hông mạ kẽm |
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTMA123 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D.1.1 |
| Hình dạng | 8 bên |
| Xếp hạng hiện tại | 220kV |
|---|---|
| Điện áp định mức | 10kv-138kv |
| Vật liệu | GR.65 |
| Xử lý bề mặt | Nóng hông mạ kẽm |
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTMA123 |