| phong cách | mạ điện |
|---|---|
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Thiết kế cực | chống lại trận động đất 8 cấp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Style | galvanization |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa |
|---|---|
| Chiều cao | 5m 6m |
| Lớp bảo vệ chống sốc điện | Lớp |
| Hiệu suất chống ăn mòn vỏ | Lớp |
| Không khí làm việc của vật cố ánh sáng | -35 ° C ~ + 45 ° C |
| Chiều cao | 20-40m |
|---|---|
| Độ dày | 1-30mm |
| Thiết kế | chống lại trận động đất cấp 8 |
| Màu sắc | bạc trắng |
| hàn | AWS D1.1 |
| Phong cách | OEM Steel Utility Pole for Transmission Line Project - cao 10m, dày 2,75mm, hình dạng tám giác, đệm |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
| Thiết kế cột | Chống động đất lớp 8 |
| Khối lượng kích thước | +-2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Type | steel pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding Standard | AWS D1.1 |
| Tolerance | +/-2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | 69kv Electrical Line |
| Shape | columniform, polygonal or conical |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
|---|---|
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |