| Vật liệu | GR.65 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | Nóng hông mạ kẽm |
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTMA123 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D.1.1 |
| Chiều cao | 13m |
| Vật liệu | GR.65 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | Nóng hông mạ kẽm |
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTMA123 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D.1.1 |
| Hình dạng | 8 bên |
| Vật liệu | GR.65 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | Nóng hông mạ kẽm |
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTMA123 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D.1.1 |
| Hình dạng | 8 bên |
| Xếp hạng hiện tại | 220kV |
|---|---|
| Điện áp định mức | 10kv-138kv |
| Vật liệu | GR.65 |
| Xử lý bề mặt | Nóng hông mạ kẽm |
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTMA123 |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Chiều dài | 75ft |
|---|---|
| Độ dày | 4mm |
| Vật chất | Q235 |
| Thiết kế | chống lại eartnquake lớp 8 |
| hàn xì | AWS D1.1 |
| Vật liệu | Q355 GR50 GR65 |
|---|---|
| Thiết kế | chống lại trận động đất cấp 8 |
| Chiều cao | 25-40m |
| dày lên | 1-30mm |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| Chiều cao | 20-40m |
|---|---|
| Độ dày | 1-30mm |
| Thiết kế | chống lại trận động đất cấp 8 |
| Màu sắc | bạc trắng |
| hàn | AWS D1.1 |
| Chiều dài | 12m |
|---|---|
| Khả năng tải | 850dan |
| Yếu tố an toàn | 1.0 |
| Xếp hạng hiện tại | 220kV |
| Điện áp định mức | 69kv |