| Tên sản phẩm | Tháp viễn thông vi ba thép 36M cho đường truyền di động |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền thông phân phối |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước chiều | + - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| tên sản phẩm | Tháp Ăng-ten Viễn thông Tháp thép đơn Được thiết kế như Cây thông |
|---|---|
| Đơn xin | Phân tán thông tin liên lạc |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước torlance | + - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | 36m thép lò vi sóng truyền thông telecommunic tháp cho điện thoại di động đường dây truyền tải |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Tên | Mặt bích Loại tháp đơn cực mạ kẽm 100 FT tùy chỉnh để phân phối truyền thông |
|---|---|
| Thiết kế | 100ft mặt bích loại 3 phần |
| Chiều cao | 100FT |
| Dày | 6 mm 8 mm10mm |
| Tải thiết kế | Sự căng thẳng đa chiều |
| Tên | 30,5m Loại mặt bích Philippines NGCP Tháp điện đơn cực truyền thống |
|---|---|
| Thiết kế | Mặt bích 30,5m |
| Chiều cao | 30,5m |
| Dày | 10 mm 12 mm 14mm |
| Tải thiết kế | Sự căng thẳng đa chiều |
| Surface | hot dip galvanized |
|---|---|
| Style | galvanization |
| Suit for | airport road advertising |
| Wind speed | 160km/h |
| Torlance of the dimenstion | +-2% |
| Type | Outdoor Billboard Advertising |
|---|---|
| Usage | Outdoor |
| Pixels | 16mm |
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO |
| Tên sản phẩm | Quảng cáo ngoài bảng mặt ngoài quảng cáo các sản phẩm kết cấu thép vững chắc |
|---|---|
| hình dạng | Hai bên, ba bên |
| tài liệu | Thép Q235, Khung chữ Flex, Tranh hoặc Nhúng mạ nhúng nóng |
| Chiều cao tổng thể | 4m-15m |
| Vật liệu cấu trúc bên trong | Thép |