| Tên sản phẩm | 100m philippines guyed ăng-ten tự hỗ trợ tháp lưới |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Tháp Mono |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông phân phối |
| độ dày | 1 mm đến 30 mm |
| Bảo hành | 15 năm |
| Cả đời | 50 năm |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 7m-30m |
| Voltage | 10kv,33kv,69kv,110kv,132kv,220kv,400kv |
| Treatment | Bitumen |
| Product Name | Antenna Tower Telecommunication Steel Mono pole Tower Designed as Pine Tree |
|---|---|
| Application | Communication Distrubution |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Dimension torlance | +- 2% |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Tháp Antenna Thép Cực Tháp được thiết kế như cây Thông |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Tháp Antenna Thép Cực Tháp được thiết kế như cây Thông |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Tháp thông tin tháp ăng-ten Mono cực được thiết kế như cây thông |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Tháp thông tin tháp ăng-ten Mono cực được thiết kế như cây thông |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | 36m thép lò vi sóng truyền thông telecommunic tháp cho điện thoại di động đường dây truyền tải |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | 132kv 27Meter 1500kg Tải Mono Pole Tower cho truyền thông di động |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |