| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Application | Power Transmission |
| Standard | ISO |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Application | Power Transmission |
| Standard | ISO |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 80ft 90ft 1400kg |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Chiều cao | 90FT 100FT |
|---|---|
| Quyền lực | 10-550kv |
| Thị trường | Philppines, Châu Phi |
| Độ dày | 1-30mm |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |
| Chiều cao | 6-30m |
|---|---|
| Quyền lực | 10-550kv |
| Thị trường | Philppines, Châu Phi |
| độ dày | 1-30mm |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |
| Vật chất | GR65 |
|---|---|
| ORIJIN | JIANGSU YIXING |
| Hàn | AWS D1.1 |
| Vôn | 220KV-550KV |
| hình dạng | ROUND, POLYGON |
| Kiểu | ĐIỆN CAO THẾ |
|---|---|
| Vôn | 220-500KV |
| Vật chất | GR65 |
| ĐẢM BẢO | 15 NĂM |
| CẢ ĐỜI | 50 NĂM |
| Tên | Thép đa năng 80ft 69kv Cực hữu ích với kết cấu mạ kẽm |
|---|---|
| Thiết kế | 80FT |
| Chiều cao | 80FT |
| Dày | 4mm 5 mm |
| Tải thiết kế | Sự căng thẳng đa chiều |
| Tên sản phẩm | Tháp Mono Pole |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| độ dày | 1 mm đến 30 mm |
| Bảo hành | 15 năm |
| Cả đời | 50 năm |
| Tên sản phẩm | Truyền thông Viễn thông Thép Mono Cực Telecom Ba chân Tháp Với 86 Galvanization Standard |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |