| Tên sản phẩm | Thép cực Mono |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông phân phối |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước chiều | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Tháp Mono Pole |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | nóng nhúng mạ mạ bột sơn |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Product Name | Mono Pole Tower |
|---|---|
| Application | Communication Distrubution |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization powder painting |
| Dimension torlance | +- 2% |
| Product Name | Mono Pole Tower |
|---|---|
| Application | Communication Distrubution |
| Design | Customized |
| Dimension torlance | +- 2% |
| Welding standard | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |
| Product Name | Mono Pole Tower |
|---|---|
| Application | Communication Distrubution |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Dimension torlance | +- 2% |
| Product Name | Mono Pole Tower |
|---|---|
| Application | Communication Distrubution |
| Thickness | 1 mm to 30 mm |
| Warranty | 15 years |
| Life time | 50 years |
| Tên sản phẩm | Tháp Mono Pole |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| độ dày | 1 mm đến 30 mm |
| Bảo hành | 15 năm |
| Cả đời | 50 năm |
| Tên sản phẩm | Tháp Mono Pole |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| độ dày | 1 mm đến 30 mm |
| Bảo hành | 15 năm |
| Cả đời | 50 năm |
| Tên sản phẩm | 36m thép lò vi sóng truyền thông telecommunic tháp cho điện thoại di động đường dây truyền tải |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Tháp viễn thông đơn khối viễn thông 60M với tiêu chuẩn mạ kẽm ASTM A123 |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |