| Tên sản phẩm | Cột thép tiện ích |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Tiêu chuẩn | ISO9001-2008 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Điều trị bề mặt | mạ kẽm |
| Tên sản phẩm | Cột thép tiện ích |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Tiêu chuẩn | ISO9001-2008 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Điều trị bề mặt | mạ kẽm |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Standard | ISO9001-2008 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Surface treatment | Galvanization |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Distribution |
| Quality Control | ISO 9001 |
| Welding Standard | AWS (American Welding Society ) D 1.1 |
| Surface treatment | Hot Dip Galvanization |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Transmission |
| Standard | ISO9001-2008 |
| Welding Standard | AWSD 1.1 |
| Surface treatment | Galvanization |
| Tên | 14m 2500dan 2 Đoạn cực chôn điện bằng thép cực, cực đơn mạ kẽm |
|---|---|
| Thiết kế | 14m 2500dan |
| Chiều cao | 14m |
| Dày | 6 mm 8 mm |
| Tải thiết kế | 2500dan |
| Tên | 12m 4000dan Mạ kẽm nhúng nóng Tiện ích điện truyền tải cực với phụ kiện |
|---|---|
| Thiết kế | 12m-4000dan |
| Chiều cao | 12m |
| Dày | 3-20mm |
| Tải thiết kế | 4000dan |
| Tên | Các phụ kiện truyền tải điện mạ kẽm nhúng nóng NGCP Philippines có phụ kiện |
|---|---|
| Thiết kế | NGCP Philippines |
| Chiều cao | 45FT -90FT |
| Dày | 3-20mm |
| Port | luôn luôn Thượng Hải |
| Tên | Cột thép cột điện tiêu chuẩn Malaysia 15m với FRP và nhãn hiệu |
|---|---|
| Thiết kế | 15m 510kg 2 phần |
| Chiều cao | 15m |
| Dày | 7.2mm |
| Tải thiết kế | 510kg |
| Tên | Cực thép hình ống 7,5m với FRP cho dây chuyền phân phối |
|---|---|
| Thiết kế | 7,5m thép điện cực |
| Chiều cao | 7,5m |
| Dày | 3,8mm |
| Tải thiết kế | 510 |