| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |
| Hình dạng | Hình nón, Đa hình chóp, Dạng cột, đa giác hoặc hình nón |
|---|---|
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50 cm từ cột đến cực |
| chi tiết đóng gói | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Code | Electric Power Pole |
|---|---|
| Usage | 69kv-110kv kv transmission line |
| Height | 27M to 45M |
| Voltage | 10kv to 400kv |
| Product Function | Transmission Line |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Distribution |
| Galvanization Thickness | Average 86μm |
| Warranty | 15 years |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Code | Electric Power Pole |
|---|---|
| Grade | Class One |
| Height | 60ft |
| Voltage | 10kv to 400kv |
| Product Function | Transmission Line |
| Tên sản phẩm | Thép tiện ích cực |
|---|---|
| ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày mạ điện | Trung bình 86μm |
| Bảo hành | 15 năm |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Tính năng | 20-90ft |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1-30mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ điện nóng mạ nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |