| Tên sản phẩm | cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Hình dạng | hình bát giác hoặc hình tròn |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| khớp cực | khớp trượt |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| VẬT LIỆU | Q234 Q345 Q460 |
|---|---|
| ỨNG DỤNG | TRUYỀN TẢI ĐIỆN |
| MÀU SẮC | TÙY CHỈNH |
| CHIỀU CAO | 25-40ft |
| XỬ LÝ BỀ MẶT | MÓN ĂN DẶN DÒ HẤP DẪN |
| Product Name | Angle Type 10KV Telecommunication Electrical Power Steel Tubular Pole |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25FT-70FT |
| Voltage | 110kv |
| Treatment | Bitumen |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Shape | Round |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Material | Gr50 |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Shape | Polygonal Round |
| Power Capacity | 10kV - 220kV |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Vật liệu | Q235 Q345 Q420 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | Nóng nhúng mạ kẽm |
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D.1.1 |
| năng suất căng thẳng | tối thiểu 450mpa |
| Tên sản phẩm | Cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| Thời gian bảo đảm | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn | ISO |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Vật chất | Q345 |
|---|---|
| Chiều dài | 45FT |
| Độ dày | 3mm |
| Tốc độ gió | 30 triệu / giây |
| Lắp ráp quang học của thiết bị chiếu sáng | IP65 |