| Tên | 86KV Mạ điện cực cao 11m |
|---|---|
| Vật chất | ASTM 572 lớp 50 với sức mạnh đạt không dưới 345mpa |
| Kiểu | 86KV Mạ điện cực cao 11m |
| hình dạng | Hình bát giác |
| Chiều cao | 8-35m |
| Chiều cao | 20-100ft |
|---|---|
| Quyền lực | 69KV |
| Thị trường | Philppines, Châu Phi |
| Độ dày | 1-30mm |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |
| Vật liệu | Q345, Q235 |
|---|---|
| Phong cách | mạ kẽm |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50cm từ cực đến |
| Mô men xoắn của kích thước | + - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Vật chất | Q345, Q235 |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50cm từ cực đến |
| Mômen của kích thước | + - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| tính năng | 1-50m |
|---|---|
| ứng dụng | truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| độ dày | 1-30mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |
| Đặc tính | NEA 35FT |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1-30mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Product Name | Galvanized Steel Tubular Pole |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25ft-70ft |
| Voltage | 132kv |
| Treatment | Bitumen |
| Product Name | High Voltage 115kv Galvanized Steel Tubular Pole Octagonal Shape |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25FT-70FT |
| Voltage | 69kv |
| Treatment | Bitumen |
| Vật chất | Internal Server Error |
|---|---|
| phong cách | mạ điện |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000 Kg táo đến 50 cm từ cực đến |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Tiêu chuẩn mạ điện | IS2629-1985, BS729-1971 |
| Đặc tính | 1-50m |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1-30mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |