| Chiều cao | CUSTOMIZAD |
|---|---|
| Màu | TRẮNG TRẮNG |
| độ dày | 1MM-30MM |
| BỀ MẶT ĐIỀU TRỊ | HIỆP ĐỊNH DIP HOT |
| CERFIFITION | ISO9001 : 2008 |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Shape | Polygonal Round |
| Power Capacity | 10kV - 220kV |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Product Name | Galvanized Power Pole |
|---|---|
| Hình dạng | hình bát giác hoặc hình tròn |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| khớp cực | khớp trượt |
| Warranty time | 15 years |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR50 GR65 |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO BV |
| Chiều cao | 25ft 30ft 35ft |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| độ dày | 4mm |
| Chiều cao | 15m |
|---|---|
| Sức mạnh | 10-550kv |
| Chợ | Bangladesh |
| Độ dày | 4mm/5mm |
| Vật liệu | Cường độ năng suất GR65 không nhỏ hơn 460mpa |
| Đặc tính | 35ft |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1-30mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Đặc tính | 40ft |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1-30mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR50 GR65 |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO BV |
| Chiều cao | 25ft 30ft 35ft |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| độ dày | 4mm |
| Vật chất | Q234 Q345 GR65 |
|---|---|
| Chiều cao | Yêu cầu tùy chỉnh |
| chứng chỉ | BV |
| Độ dày | 1mm-30mm |
| Hình dạng | Bát giác |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Shape | Polygonal Round |
| Power Capacity | 10kV - 220kV |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Thickness | 1 mm to 36mm |