| Tên sản phẩm | Cột điện thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| độ dày | 1mm đến 36mm |
| Dung sai của kích thước | +-2% |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| Vật liệu | Q345, Q235 |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50 cm từ cột đến cực |
| Độ xoắn của kích thước | +-2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Tên sản phẩm | cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Hình dạng | hình bát giác hoặc hình tròn |
| Năng lực điện | 10kV đến 220kV |
| khớp cực | khớp trượt |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Product Name | 69KV steel pole 25ft Galvanized Steel Pole with cross arm |
|---|---|
| Sides | 12 side |
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| Chiều cao | 25ft-100ft |
|---|---|
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50 cm từ cực đến |
| Vật liệu | Q355 GR50 GR65 |
|---|---|
| Thiết kế | chống lại trận động đất cấp 8 |
| Chiều cao | 20-120ft |
| dày lên | 1-30mm |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| Tính năng | 70-120ft |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1-30mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Tính năng | 1-50M |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1-30mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Tên | Giá thép cực tiêu chuẩn 25FT 2.5mm Philippines NEA |
|---|---|
| Thiết kế | một phần |
| Chiều cao | 25FT |
| Dày | 2,5mm |
| Tải thiết kế | 300kg |
| Product Name | 10m 12m 15m 69KV steel pole 25ft Galvanized Steel Pole with cross arm |
|---|---|
| Sides | 12 side |
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |