| Product Name | Double Circuit Angle Type 10KV Telecommunication Steel Tubular Pole |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25FT-70FT |
| Voltage | 69kv |
| Treatment | Bitumen |
| Đặc tính | NPC NEA NGCP |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1-30mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Product Name | Steel Transmission Poles |
|---|---|
| Power | 10 KV ~550 KV |
| Torlance of the dimenstion | +- 2% |
| Flange size | 450mm |
| Wall thickness | 3mm |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR50 GR65 |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO BV |
| Chiều cao | 25ft 30ft 35ft |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| độ dày | 4mm |
| Product Name | 40FT Electrical Poles Mono Pole Tower For Mobile Transmission |
|---|---|
| Application | Communication distribution |
| Galvanization | ASTM A 123 |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Dimension torlance | +- 2% |
| Tên sản phẩm | Ăng ten viễn thông Thép cực đơn cực Tháp cực cho tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| ứng dụng | File not found. |
| Mạ | ASTM A 123 |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tên sản phẩm | Cột ăng-ten viễn thông Mono cực cực cột cho tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| ứng dụng | Phân phối truyền thông |
| Galvanization | ASTM A 123 |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |