| Style | galvanized |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| phong cách | mạ kẽm |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30 m / s |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Tính năng | 70FT 75FT |
|---|---|
| Đơn xin | truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1-30mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Tên sản phẩm | cột ống thép galvanized |
|---|---|
| Thiết kế | Thiết kế của khách hàng |
| Chiều cao | 25ft-70ft |
| Điện áp | 132KV |
| Sự đối đãi | bitum |
| Product Name | 69kv construction Conical Transmission Steel Tubular Poles |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25FT-70FT |
| Voltage | 110kv |
| Treatment | Bitumen |
| Tên | Cột điện 69KV bằng thép hình bát giác |
|---|---|
| Vật chất | ASTM 572 cấp 50 với cường độ sản xuất không nhỏ hơn 345mpa |
| Kiểu | Cột điện 69KV bằng thép hình bát giác |
| Hình dạng | Hình bát giác |
| Chiều cao | 8-35m |
| ứng dụng | truyền tải điện |
|---|---|
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1-30mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Hình dạng | số tám |
| Pole Shape | Conical,Round,Octagonal |
|---|---|
| Thickness | 2.5mm to 5mm |
| Height | 25ft to 90ft |
| Voltage | 10kv-220kv |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Pole Shape | Conical,Round,Octagonal |
|---|---|
| Thickness | 2.5mm to 5mm |
| Height | 25ft to 90ft |
| Voltage | 10kv-220kv |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |