| Vật chất | Q345, Q235 |
|---|---|
| phong cách | sự mạ điện |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50cm từ cực |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Vật chất | Q345, Q235 |
|---|---|
| phong cách | sự mạ điện |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50cm từ cực |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Code | Electrical Power Pole |
|---|---|
| Grade | Class B |
| Height | 25ft-70ft |
| Voltage | 10kv to 400kv |
| Product Function | Transmission Line |
| Material | Q345, Q235 |
|---|---|
| Style | galvanization |
| Design load in kg | 300~ 1000 Kg appliced to 50cm from the to pole |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| tài liệu | Q345, Q235 |
|---|---|
| phong cách | sự mạ điện |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50cm từ cực |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tên sản phẩm | Cực tiện ích thép |
|---|---|
| Đăng kí | Phân phối điện 69KV |
| Kiểm soát chất lượng | ISO 9001-2008 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Xử lý bề mặt | HDG |
| Product Name | Q235 Steel Conical Transmission Steel Tubular Poles With ASTM A123 Galvanization |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25FT-70FT |
| Voltage | 110kv |
| Treatment | Bitumen |
| Product Name | Single Circuit 69kv Galvanized Steel Tubular Pole with 200mm Length Bitumen |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25FT-70FT |
| Voltage | 69kv |
| Treatment | Bitumen |
| Product Name | Double Circuit 115kv Galvanized Steel Tubular Pole 300mm Length Bitumen |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25FT-70FT |
| Voltage | 69kv |
| Treatment | Bitumen |
| Product Name | Steel Utility Poles |
|---|---|
| Application | Power Transmission Line |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Surface Treatment | Hot Dip Galvanized |
| Power Capacity | 220kV |