| Pole Shape | Octagonal,Dodecagon,Hexadecagon |
|---|---|
| Height | 25ft to 75ft |
| Surface treatment | galvanization or butiuem |
| Voltage | 10kv-220kv |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Product Name | Single Circuit Angle Type Steel Tubular Pole |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25ft |
| Voltage | 69kv |
| Treatment | Bitumen |
| Product Name | Single Circuit 69kv Galvanized Steel Tubular Pole with 200mm Length Bitumen |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25FT-70FT |
| Voltage | 69kv |
| Treatment | Bitumen |
| Product Name | Single Circuit 69kv Galvanized Steel Tubular Pole with 200mm Length Bitumen |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25FT-70FT |
| Voltage | 69kv |
| Treatment | Bitumen |
| Tên sản phẩm | Cấu trúc thép dạng ống điện Cáp truyền tải điện 33kv line array tower |
|---|---|
| Thiết kế | Thiết kế khách hàng |
| Chiều cao | 25FT-70FT |
| Vôn | 69kv |
| Điều trị | nhựa đường |
| Hình dạng cực | Bát giác, Dodecagon, Hexadecagon |
|---|---|
| Chiều cao | 25ft đến 75ft |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm hoặc butiuem |
| Vôn | 10kv-220kv |
| Xuất hiện | Hình ống, hình tam giác, góc cạnh, mạng tinh thể |
| Tính năng | 35FT |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1-30mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Product Name | Customized 110KV Polygonal Electric Utility Steel Tubular Poles |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25FT-70FT |
| Voltage | 110kv |
| Treatment | Bitumen |
| Product Name | Customized Multi-Circuit Angle Type Electric Steel Tubular Poles Q235 Steel |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25FT-70FT |
| Voltage | 110kv |
| Treatment | Bitumen |
| Tên sản phẩm | Các cột thép dung lượng cao 10KV cho các kết nối đầu cuối ở phía điện áp cao của bộ biến áp |
|---|---|
| Vật liệu | Q235 Q345 GR65 SS400 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 345Mpa |
| Độ bền kéo cuối cùng tối thiểu | 490MPA |
| Độ bền kéo tối đa | 620MPA |