| Transmisson Line | 69kv |
|---|---|
| Usage | High Voltage Transmission Lines |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Height | 30FT |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Tên | Cột thép hình bát giác cho đường dây phân phối điện 69KV |
|---|---|
| Thiết kế | 69KV |
| Chiều cao | 25FT 30FT 40FT 45FT |
| Dày | 2.5MM 2.75MM 3MM |
| Tải thiết kế | 500kg 750kg |
| Chiều cao | 20-100ft |
|---|---|
| Quyền lực | 69KV |
| Thị trường | Philppines, Châu Phi |
| Độ dày | 1-30mm |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |
| Chiều cao | 15m |
|---|---|
| Sức mạnh | 10-550kv |
| Thị trường | Bangladesh |
| Độ dày | 4mm/5mm |
| Vật liệu | Cường độ năng suất GR65 không nhỏ hơn 460mpa |
| Vật chất | ASTM 572 lớp 50 với sức mạnh đạt không dưới 345mpa |
|---|---|
| Kiểu | Mạ điện cực cao 12,2m |
| hình dạng | Hình bát giác |
| Chiều cao | 8-35m |
| Tiêu chuẩn mạ điện | nhúng nóng không phù hợp glavanized với ASTM A123 với độ dày ≥ 86μm |
| Chiều cao | 15m |
|---|---|
| Quyền lực | 10-550kv |
| Thị trường | Bangladesh |
| Độ dày | 4mm / 5 mm |
| Vật chất | Sức mạnh của GR65 không dưới 460mpa |
| Chiều cao | 15m |
|---|---|
| Quyền lực | 10-550kv |
| Thị trường | Bangladesh |
| Độ dày | 4mm / 5 mm |
| Vật chất | Sức mạnh của GR65 không dưới 460mpa |
| Product Name | Galvanized Electrical Power Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Distribution |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Wall thickness | 1-36mm |
| Waranty time | 15 years |
| Height | 25FT-45FT |
|---|---|
| Pole Shape | Hexadecagon |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Load | 5KN |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| tài liệu | Q345, Q235 |
|---|---|
| phong cách | sự mạ điện |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50cm từ cực |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |