| Chiều cao | 6-30m |
|---|---|
| Quyền lực | 10-550kv |
| Thị trường | Philppines, Châu Phi |
| độ dày | 1-30mm |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |
| Điện áp | 10-220KV |
|---|---|
| Phù hợp cho | Truyền tải điện |
| Vật liệu | Q235 Q345 SS400 SGR65 |
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, tròn, đa giác |
| kích thước mô-men xoắn | +-2% |
| Vật chất | GR65 |
|---|---|
| ORIJIN | JIANGSU YIXING |
| Hàn | AWS D1.1 |
| Vôn | 220KV-550KV |
| hình dạng | ROUND, POLYGON |
| Vật chất | Q235 Q345 Q460 |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Hải cảng | THƯỢNG HẢI LUÔN |
| Cả đời | 50 năm |
| Chiều cao | 10-80FT |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / giây |
| Nguồn gốc của địa điểm | YIX |
| Kiểu | An táng |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm | Cáp thép 220kV cho truyền tải điện và phân phối điện |
|---|---|
| ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Bức tường dày | 1-36mm |
| Thời gian Waranty | 15 năm |
| tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A 123 |
| Vật tư | Q235 |
| Cả đời | 50 năm |
| Tốc độ gió | 30m / s |
| Vật chất | Q234 Q345 Q460 |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Chiều cao | 10-100m |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| VẬT LIỆU | Q345 |
|---|---|
| ỨNG DỤNG | TRUYỀN TẢI ĐIỆN |
| MÀU SẮC | TÙY CHỈNH |
| CHIỀU CAO | 9m |
| XỬ LÝ BỀ MẶT | MÓN ĂN DẶN DÒ HẤP DẪN |
| Product Name | Galvanized steel Pole |
|---|---|
| Shape | Polygonal |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Length of per section | Within 14 meter once forming |