| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Power Supply | Solar/AC |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Material | Q235 |
| Anchor bolts | Customization Available |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| phong cách | mạ điện |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30 m / s |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Transmission |
| Standard | ISO9001-2008 |
| Welding Standard | AWSD 1.1 |
| Surface treatment | Galvanization |
| Product Name | Single Circuit 69kv Galvanized Steel Tubular Pole with 200mm Length Bitumen |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25FT-70FT |
| Voltage | 69kv |
| Treatment | Bitumen |
| Product Name | Single Circuit 69kv Galvanized Steel Tubular Pole with 200mm Length Bitumen |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25FT-70FT |
| Voltage | 69kv |
| Treatment | Bitumen |
| Product Name | Single Circuit 69kv Galvanized Steel Tubular Pole with 200mm Length Bitumen |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25FT-70FT |
| Voltage | 69kv |
| Treatment | Bitumen |
| Tên sản phẩm | Cánh Ống thép mạ kẽm bằng Cánh Cạnh 9m |
|---|---|
| Colar | Bất kỳ |
| Bulông neo | Tùy biến có sẵn |
| Bảo hành | 20 năm |
| tấm nền | 600 * 600 * 20mm |
| Product Name | 11.8m 500DAN Galvanized Steel Pole With End Of Line Cross Arm |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Tên | điện áp cao 3 phần bất kỳ chiều cao truyền tải điện điện mạ kẽm thép ống cực |
|---|---|
| Thiết kế | 3 PHẦN |
| Chiều cao | 70FT 75FT 80FT |
| độ dày | 1MM-30MM |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 |
| Vật chất | q235 q345 q460 |
|---|---|
| warrenty | 15 năm |
| cả đời | 50 năm |
| Hàn | aws d1.1 |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |