| tolerance | +/-2% |
|---|---|
| Product Name | Polygonal Round cross arm Steel galvanized Street Light Poles with drawings |
| Color variable | any color |
| Payment Terms | T/T ,L/C |
| Application | road,highway,street,square |
| Tên sản phẩm | Đường dây điện cột điện ống thép mạ kẽm phủ bitum |
|---|---|
| Sức mạnh | 69KV |
| Vật liệu | GR50 |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg được áp dụng cách cột trên 50cm |
|---|---|
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg được áp dụng cách cột trên 50cm |
|---|---|
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| tính năng | 1-50m |
|---|---|
| ứng dụng | truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| độ dày | 1-30mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |
| Tên sản phẩm | Cột điện |
|---|---|
| Quyền lực | 10kv-220kv |
| Vật chất | ASTM A572 Gr65 |
| Xử lý bề mặt | mạ điện và bitum |
| Tiêu chuẩn men hóa | Trung bình không dưới 86um |
| Đặc tính | 35ft |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1-30mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Welding | AWS D1.1 |
|---|---|
| material | Q345 |
| Delivery | 20-30 days |
| Supply Ability | 2000pcs per week |
| Hàng hiệu | MilkyWay |
| lòng khoan dung | +/- 2% |
|---|---|
| tên sản phẩm | 12m Q235 Thép mạ kẽm nhúng nóng Cột đèn đường có tay đòn chéo |
| Cực đã hoàn thành | cột cột cao mạ kẽm |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp | 2000 chiếc mỗi tuần |