| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Style | galvanization |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
|---|---|
| Pengobatan | mạ điện |
| Tốc độ gió | 44m / s |
| Torlance của dimenstion | + - 2% |
| Yếu tố an toàn | 1.8 |
| Đặc tính | NPC NEA NGCP |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1-30mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Product Name | Galvanized Steel Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Line |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Tolerance of the dimension | +-2% |
| Life time | 50 years |
| Transmisson Line | 69kv |
|---|---|
| Accessories | Climb,earth rod,insulators |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Standard | AWS D1.1 Welding |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Product Name | Electric Galvanized steel Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực 11.8M |
|---|---|
| Thiết kế | Thiết kế khách hàng |
| Chiều cao | 11.8M |
| Vôn | 132kv |
| Điều trị | nhựa đường |
| Tên sản phẩm | Cực điện 11.8M |
|---|---|
| Thiết kế | Thiết kế khách hàng |
| Chiều cao | 11,8 triệu |
| Vôn | 132kv |
| Điều trị | nhựa đường |
| Tên sản phẩm | Cột điện 11,8M |
|---|---|
| Thiết kế | Thiết kế khách hàng |
| Chiều cao | 11,8 triệu |
| Vôn | 132kv |
| Điều trị | nhựa đường |
| Hình dạng cực | Bát giác, Dodecagon, Hexadecagon |
|---|---|
| Chiều cao | 25ft đến 75ft |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm hoặc butiuem |
| Vôn | 10kv-220kv |
| Xuất hiện | Hình ống, hình tam giác, góc cạnh, mạng tinh thể |