| Chiều cao | 11m |
|---|---|
| Độ dày | 1-30mm |
| Thiết kế | chống lại trận động đất cấp 8 |
| Màu sắc | bạc trắng |
| hàn | AWS D1.1 |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa |
|---|---|
| bề mặt | lớp phủ mạ kẽm. Độ phủ không dưới 80um |
| cả đời | 50 năm |
| Torelance Of Dimenstion | - 2% |
| Thiết kế cực | Chống lại trận động đất 8 lớp |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 |
|---|---|
| Màu | Bất kỳ |
| Chiều dài | NHƯ SAU YÊU CẦU |
| hình dạng | VÒNG HOẶC POLYGON |
| BỆNH SURFACE | HIỆP ĐỊNH DIP HOT |
| Kiểu | mạ điện |
|---|---|
| Phong cách | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Thiết kế cột | chống động đất cấp 8 |
| Torelance của dimenstion | + - 2% |
| Vật chất | Q345 |
|---|---|
| độ dày | 2,75MM |
| Hàn | AWS D1.1 |
| Tiêu chuẩn | NEA |
| BẢO HÀNH | 5 năm |
| Vật liệu | Q345 |
|---|---|
| độ dày | 5mm |
| Chiều cao | 50FT 60FT 70FT 75FT |
| hàn | AWSD1.1 |
| bề mặt xử lý | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Type | galvanization |
|---|---|
| Style | hot dip galvanized |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Name | 132 KV transmission poels Hot Dip Galvanized Steel Utility Pole With Cross Arms |
|---|---|
| Thickness | 3mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Standard | ISO |
| Torlance | +- 2% |
| Product Name | Steel Electric Power Poles |
|---|---|
| Application | Power Distribution |
| Surface treatment | HDG Powder coating |
| Certificate | ISO |
| Thickness | 6mm |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Shape | Polygonal Round |
| Power Capacity | 10kV - 220kV |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Thickness | 1 mm to 36mm |