| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electriccity distribution |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| độ dày | 3 mm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50 cm từ cực đến |
| Chiều cao | 11m |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Tiêu chuẩn | ISO 9001 |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit For | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding Standard | AWS D1.1 |
| Standard | ISO 9001 |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit For | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding Standard | AWS D1.1 |
| Standard | ISO 9001 |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Chiều cao | 6-30m |
|---|---|
| Quyền lực | 10-550kv |
| Thị trường | Philppines, Châu Phi |
| độ dày | 1-30mm |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |
| ứng dụng | XA LỘ |
|---|---|
| Lắp ráp quang học của ánh sáng lịch thi đấu | IP65 |
| đèn điện | 20-400w |
| cerfication | ISO9001: 2015 |
| warrenty | 15 năm |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Đăng kí | phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10MM |
| Hình dạng | Đa giác |
| Mạ kẽm | ASTM A123, coationg trung bình không nhỏ hơn 85um |