| Vật chất | năng suất không nhỏ hơn 235mpa / 345mpa |
|---|---|
| bảo đảm | 15 năm |
| cả đời | 50 năm |
| Hàn | aws d1.1, tỷ lệ thâm nhập 100% |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng, lớp phủ trung bình 85um |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Wind Speed | 160KM/H |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Design | Customized |
| Material | Q235 |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
|---|---|
| Style | galvanization |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Kiểu | Cực tiện ích NGFT 45FT 50FT HT cho nhà cung cấp được Philippines phê duyệt |
|---|---|
| phong cách | mạ điện |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| Độ dày | 1-10mm |
| Hình dạng | đa giác |
| mạ kẽm | ASTM A123 |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| Độ dày | 1-10mm |
| Hình dạng | đa giác |
| mạ kẽm | ASTM A123 |
| Kiểu | 18m thép cực tiện ích cực đường dây cho tháp truyền tải thép 33kv |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Thiết kế cột | chống động đất cấp 8 |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electriccity distribution |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |