| Tên sản phẩm | Cực điện bằng thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện HDG |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm cực |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Cả đời | 50 năm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS (Hiệp hội hàn Mỹ) D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Cột điện |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Tên sản phẩm | Điện cực truyền tải điện mạ kẽm 220kv Cực tháp hình ống bằng thép điện |
|---|---|
| Ứng dụng | Dây chuyền phân phối |
| Vật chất | ThépQ235, Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
|---|---|
| hình dạng | Hình nón, đa kim tự tháp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Transmisson Line | 132kv |
|---|---|
| Accessories | Climb,earth rod,insulators |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Standard | AWS D1.1 Welding |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Tên | Cực thép truyền động hình bát giác 15M 50KN |
|---|---|
| Vật chất | ASTM 572 cấp 50 với cường độ sản xuất không nhỏ hơn 345mpa |
| Kiểu | Cực thép truyền động hình bát giác 15M 50KN |
| Hình dạng | Hình bát giác |
| Chiều cao | 15m |
| Tên | Nền tảng 90FT loại 2 segements Cực điện đa giác Thép nóng - Mạ nhúng |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| Nơi xuất xứ | Yixing |
| Màu sắc | yêu cầu của hải quan |
| Bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Loại | Cột điện 132kv cột điện đa giác tháp thép mạ kẽm |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Thiết kế của cực | chống động đất cấp 8 |
| Đường kính của kích thước | + - 2% |