| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Hải cảng | SHANGHAI LUÔN |
| Cả đời | 50 năm |
| Chiều cao | 10-80FT |
| Vật chất | Q235 Q345 Q460 |
|---|---|
| Warrenty | 15 năm |
| Cả đời | 50 năm |
| Hàn | AWS D1.1 |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Product Name | 11.8m 500DAN Galvanized Steel Pole With End Of Line Cross Arm |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| VẬT LIỆU | Q235, Q345, GR65 |
|---|---|
| Chiều dài | 6 triệu-15 triệu |
| Sức mạnh | 10 KV ~ 550 KV |
| ứng dụng | SÉT |
| Không khí làm việc của ánh sáng lịch thi đấu | -35 ° C ~ + 45 ° C |
| Số Model | TRÁCH NHIỆM HIỆU QUẢ TRAFFIC |
|---|---|
| Vật chất | GR65 |
| độ dày | 1MM-30MM |
| ĐẢM BẢO | 15 NĂM |
| CẢ ĐỜI | 50 NĂM |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35 phút / giây |
| Nguồn gốc của nơi | Yixing |
| Kiểu | An táng |
| bề mặt treament | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| Nơi xuất xứ | Yixing |
| Thể loại | An táng |
| Bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / giây |
| Nguồn gốc của nơi | Yi |
| Kiểu | Mai táng |
| bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / giây |
| Nguồn gốc của nơi | Yi |
| Kiểu | Mai táng |
| bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |