| Vật chất | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / giây |
| Nguồn gốc của nơi | Yi |
| Kiểu | Mai táng |
| bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / giây |
| Nguồn gốc của nơi | Yi |
| Kiểu | Mai táng |
| bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm | 6,5 Chiều dài Cánh Bánh Xe Lạnh Đường Láng Xe Lái Xe Với Cánh Chạy Trên 9m |
|---|---|
| Colar | Bất kỳ |
| Bulông neo | Tùy biến có sẵn |
| Bảo hành | 20 năm |
| tấm nền | 600 * 600 * 20mm |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Transmission |
| Standard | ISO9001-2008 |
| Welding Standard | AWSD 1.1 |
| Surface treatment | Galvanization |
| Moq | một container hoặc mẫu |
|---|---|
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Thời hạn giá | EXW, FOB, CFR hoặc CIF |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tên sản phẩm | Cán thép hữu ích |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Height | 8m |
|---|---|
| Thickness | 3 mm |
| Minimum yield strength | Q345 345mpa |
| Load | 5 KN |
| Flange Dimension | according to customer's design |
| Tên sản phẩm | Thép tiện ích cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |