| Tên sản phẩm | Cấu trúc thép dạng ống điện Cáp truyền tải điện 33kv line array tower |
|---|---|
| Thiết kế | Thiết kế khách hàng |
| Chiều cao | 25FT-70FT |
| Vôn | 69kv |
| Điều trị | nhựa đường |
| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm cực |
|---|---|
| Cung cấp điện | Năng lượng mặt trời / AC |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| tài liệu | Q345 |
| Bu lông neo | Tùy biến có sẵn |
| Tên sản phẩm | Thép tiện ích cực |
|---|---|
| ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày mạ điện | Trung bình 86μm |
| Bảo hành | 15 năm |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên | Hình bát giác điện áp thấp 69KV 20FT-90FT cho đường dây phân phối điện 69kv |
|---|---|
| Chiều cao | 20-90FT 69KV |
| Dày | 2,5mm-10 mm |
| Tải thiết kế | 500-2000kg |
| Port | luôn luôn Thượng Hải |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật liệu | Q355 GR50 GR65 |
|---|---|
| Thiết kế | chống lại trận động đất cấp 8 |
| Chiều cao | 20-120ft |
| dày lên | 1-30mm |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 8m 11kV 13kV |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Height | 11M |
|---|---|
| Design Load in Kg | 300 DaN |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Material | Q345,Gr50 |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Height | 16 M |
|---|---|
| Voltage | 132 KV |
| Minimum yield strength | 345 mpa or 460mpa |
| Load | 10KN |
| Thickness | 4mm wall thickness |
| Height | 11.8 m |
|---|---|
| Usage | electrical power tower |
| Minimum yield strength | 345 mpa or 460mpa |
| Load | 50KN |
| Thickness | 6mm wall thickness |