| Tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Nguồn cấp | Năng lượng mặt trời / AC |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Vật chất | Quý 235 |
| Bu lông neo | M12 |
| Tên sản phẩm | 10KV ~ 500KV HDG Điện cực hình ống bằng thép cho đường dây truyền tải điện |
|---|---|
| thiết kế | Thiết kế khách hàng |
| Chiều cao | 12m |
| Vôn | 10KV ~ 500KV |
| Sự đối đãi | Mạ kẽm |
| Vật liệu | Q355 GR50 GR65 |
|---|---|
| Thiết kế | chống lại trận động đất cấp 8 |
| Chiều cao | 20-120ft |
| dày lên | 1-30mm |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | năng lượng mặt trời/máy lạnh |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Vật liệu | Q235 Q345 |
| bu lông neo | M12 |
| Chiều cao | 65ft |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50cm từ cực đến |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 345 mpa |
| Phần | Ba phần |
| Vẻ bề ngoài | Hình ống, hình tam giác, góc cạnh, mạng tinh thể |
| Height | 8M |
|---|---|
| Pole Shape | 16 sides |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Load | 5KN |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Package | Naked Package |
|---|---|
| Burial Length | 2000mm under the ground |
| Minimum yield strength | 450 mpa |
| Voltage | 10kv-220kv |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Power Supply | Solar/AC |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Material | Q345 |
| Anchor bolts | Customization Available |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Power Supply | Solar/AC |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Material | Q235 |
| Anchor bolts | M16 |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Power Supply | Solar / AC |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Material | Q235 Q345 |
| Anchor bolts | M12 |