| Tên sản phẩm | Cột điện thép |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| Vật liệu | Gr65 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 460 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Chiều cao | 14m |
|---|---|
| Điện áp | 110KV |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 345 MPa hoặc 460MPa |
| Trọng lượng | 5kn hoặc 2,5kN |
| Sự xuất hiện | Hình ống, hình tam giác, góc, mạng |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Vật liệu | Gr65 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 460 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ điện nóng mạ nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| Tiêu chuẩn | ISO |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| Tiêu chuẩn | ISO |
| Tốc độ gió | 30m / s |
| Pole Shape | Conical,Round,Octagonal |
|---|---|
| Thickness | 2.5mm to 5mm |
| Height | 25ft to 90ft |
| Voltage | 10kv-220kv |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Wind Speed | 160KM/H |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Material | Q235 |
| Warranty | 15 years |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | 69KV Electrical Power Distribution |
| Quality Control | ISO 9001-2008 |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Surface treatment | HDG |
| Height | 11M |
|---|---|
| Design Load in Kg | 300 DaN |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Material | Q345,Gr50 |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Height | 10M |
|---|---|
| Pole Shape | 12 sides |
| Minimum yield strength | 345 mpa,or 460mpa |
| Load | 2.5KN or more |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |