| Tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Kiểu | Loại mai táng |
|---|---|
| Độ sâu cây | 1,8m dưới lòng đất |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Chiều cao | 8m đến 27m |
| Xuất hiện | Hình ống, hình tam giác, góc cạnh, mạng tinh thể |
| tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A 123 |
| Vật tư | Q235 |
| Cả đời | 50 năm |
| Tốc độ gió | 30m / s |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| Vật liệu | Gr65 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 460 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Chiều cao | 14m |
|---|---|
| Điện áp | 110KV |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 345 MPa hoặc 460MPa |
| Trọng lượng | 5kn hoặc 2,5kN |
| Sự xuất hiện | Hình ống, hình tam giác, góc, mạng |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Vật liệu | Gr65 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 460 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ điện nóng mạ nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| Tiêu chuẩn | ISO |