| Tên sản phẩm | Cán thép hữu ích |
|---|---|
| ứng dụng | Đường Trần Hưng Đạo |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Tên sản phẩm | Thép tiện ích cực |
|---|---|
| ứng dụng | Tranmission Line |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg được áp dụng cách lớp trên 50cm |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
|---|---|
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Tên | Cột điện 69KV bằng thép hình bát giác |
|---|---|
| Vật chất | ASTM 572 cấp 50 với cường độ sản xuất không nhỏ hơn 345mpa |
| Kiểu | Cột điện 69KV bằng thép hình bát giác |
| Hình dạng | Hình bát giác |
| Chiều cao | 8-35m |
| Số mô hình | cột thép điện |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ điện | NFA91121 |
| Vật chất | Q345, Q235.GR65 |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng (ASTM A123) |
| Chiều dài thành phần | -25mm đến 75mm |
| Tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày mạ điện | Trung bình 86um |
| Phụ kiện | Leo lên, que đất, cách điện |
|---|---|
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 345 mpa |
| Tiêu chuẩn | Hàn AWS D1.1 |
| Bu lông neo | Tùy biến có sẵn |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |