| Tên | 132KV 15m truyền tải điện thép cực nóng nhúng glavanized cho Aferica |
|---|---|
| Kiểu | Cột điện truyền tải 132KV 15m |
| Vật chất | ASTM 572 lớp 50 với sức mạnh đạt không dưới 345mpa |
| hình dạng | Hình bát giác |
| Chiều cao | 8-45m |
| Vật chất | Thép, Q345, Với cường độ năng suất miminum 345mpa |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải và phân phối điện |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm nhúng nóng theo tiêu chuẩn ASTM123 |
| Màu | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều cao | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Tên sản phẩm | Cực thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Vật chất | Gr65 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 460 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên | 132KV Điện áp cao 15m ~ 30m Hot Dip Glavanized Truyền điện Thép cực |
|---|---|
| Kiểu | 132KV Điện áp cao 15m ~ 30m Hot Dip Glavanized Truyền điện Thép cực |
| Vật chất | ASTM 572 lớp 60 với sức mạnh đạt không dưới 460mpa |
| Hình dạng | Hình bát giác |
| Chiều cao | 15 ~ 30m |
| Đặc tính | 40ft |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1-30mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Đặc tính | 35ft |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 3mm 2,75mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A123 |
|---|---|
| Bề mặt | Mạ Hop Dip |
| Độ dày | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | Q345, Gr65, S500 |
| lòng khoan dung | +/- 2% |
| tên sản phẩm | Cực tiện ích thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
|---|---|
| Bề mặt | Mạ kẽm nhúng hoa bia |
| Độ dày | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | Q345, Gr65, S500 |
| Sự khoan dung | +/-2% |