| Vật chất | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35 phút / giây |
| Nguồn gốc của nơi | Yixing |
| Kiểu | mặt bích |
| bề mặt treament | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Tên | 45FT 3 mm Philippines NEA tiêu chuẩn cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Thiết kế | hai phần |
| Chiều cao | 45FT |
| Dày | 3 mm |
| Tải thiết kế | 500kg |
| Tên | 90ft Philippines cực tiêu chuẩn mạ kẽm cực thép |
|---|---|
| Thiết kế | ba phần |
| Chiều cao | 90FT |
| Dày | 8-10mm |
| Tải thiết kế | 2500KG |
| Tên | 69KV 45FT 2 phân cách Philippines cực thép mạ kẽm cực tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thiết kế | hai phân cách |
| Chiều cao | 45FT |
| Dày | 3 mm |
| Tải thiết kế | 500kg |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / giây |
| Nguồn gốc của nơi | Yi |
| Kiểu | Mai táng |
| bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên | 9m 3,8mm điện Malaysia tiện ích cực với FRP |
|---|---|
| Thiết kế | 9m 3,8mm |
| Chiều cao | 12m |
| Dày | 3,8mm |
| Tải thiết kế | 150 250 450 500kg |
| Vật chất | 9m 10m 650dan 800dan 1000dan Cột thép truyền thống Bờ biển Ngà |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / giây |
| Nguồn gốc của nơi | Yi |
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Hàn | AWS D1.1 |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |