| Tốc độ gió | 160km / h |
|---|---|
| Quang học lắp ráp của ánh sáng fixture | IP 65 |
| hình dạng | hình chóp, hình chóp, đa hình, đa hình |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tốc độ gió | 160km / h |
|---|---|
| Quang học lắp ráp của ánh sáng fixture | IP 65 |
| hình dạng | hình chóp, hình chóp, đa hình, đa hình |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tốc độ gió | 160km / h |
|---|---|
| Lắp ráp quang học của ánh sáng lịch thi đấu | IP 65 |
| hình dạng | hình nón, đa kim tự tháp, hình cột, poly |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| Nơi xuất xứ | Yixing |
| Thể loại | An táng |
| Bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên | Giá thép cực tiêu chuẩn 25FT 2.5mm Philippines NEA |
|---|---|
| Thiết kế | một phần |
| Chiều cao | 25FT |
| Dày | 2,5mm |
| Tải thiết kế | 300kg |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| Nơi xuất xứ | Yixing |
| Màu sắc | yêu cầu của hải quan |
| Bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên | 69kv 138kv 220kv Các đầu truyền tải điện cực lớn cho dự án đường dây điện cao thế |
|---|---|
| Thiết kế | 9m 3,8mm |
| Chiều cao | 6-40m |
| Dày | 2.5mm-40mm |
| Tải thiết kế | 2KN-100KN |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Chiều cao | từ 6m đến 15m |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160km / h |
| Tiêu chuẩn | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| lòng khoan dung | +/- 2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |