| Vật chất | Cột thép truyền thống Bờ Biển Ngà 200dan 650dan 1000dan |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / giây |
| Nguồn gốc của nơi | Yi |
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Hàn | AWS D1.1 |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Torlance của dimenstion | + - 2% |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Tên | 35FT 3 mm Philippines NEA tiêu chuẩn thép cột điện giá |
|---|---|
| Thiết kế | một phần |
| Chiều cao | 35FT |
| Dày | 3 mm |
| Tải thiết kế | 500kg |
| Thickness | 1mm to 30mm |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Style | galvanization |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
| độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Phù hợp cho | phân phối điện |