| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| ứng dụng | Đèn đường |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | nóng nhúng mạ mạ bột sơn |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| phong cách | mạ điện |
|---|---|
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Thiết kế cực | chống lại trận động đất 8 cấp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường dây phân phối |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | sơn mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| ứng dụng | Đèn ngoài trời |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Wind Speed | 160KM/H |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Material | Q235 |
| Warranty | 15 years |
| Style | galvanization |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Product Name | 110KV Hot Dip Galvanized Conical Electric Steel Pole for Power Transmission Line |
|---|---|
| Height | 16m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Tên sản phẩm | 1/6 Thép mạ kẽm Cực thép mạ kẽm Giá cực mạ kẽm Cực thép đa giác |
|---|---|
| Chiều cao | 35ft |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Thickness | 2.5mm |
|---|---|
| Arm Length | 1000mm |
| Light Type | Square Light |
| Outreach Type | Single outreach |
| Surface Treatment | galvanization and powder coating |