| Tên sản phẩm | Cột điện mạ kẽm, thép Q235 6m, 10m, 12m, 15m 20m cột điện truyền tải điện |
|---|---|
| Chiều cao | 10m |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | 15M 6 mm Độ dày tùy chỉnh truyền tải thép mạ kẽm |
|---|---|
| Chiều cao | 15m |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tên sản phẩm | Lưới điện cột điện cột thép mạ kẽm Đường dây truyền tải điện Điện thép Tháp hình ống |
|---|---|
| Chiều cao | 15m |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / giây |
| Nguồn gốc của địa điểm | YIX |
| Kiểu | An táng |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Tên sản phẩm | Cột điện mạ kẽm, thép Q235 6m,10m,12m,15m 20m Cột điện truyền tải điện |
|---|---|
| Chiều cao | 10M |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Cột điện mạ kẽm, thép Q235 6m,10m,12m,15m 20m Cột điện truyền tải điện |
|---|---|
| Chiều cao | 10m |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Wind Speed | 30m/s |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Material | Q345 |
| Lift time | 15 years |
| Product Name | Steel Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Color | optional |
| Thickness | 3-10mm |
| Height | 14 M |
|---|---|
| Material | S355JR |
| Accessories | Climbing ladder |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Surface treatment | Galvanization |