| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Wind Speed | 30m/s |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Material | Q345 |
| Lift time | 15 years |
| Product Name | Steel Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Color | optional |
| Thickness | 3-10mm |
| Height | 14 M |
|---|---|
| Material | S355JR |
| Accessories | Climbing ladder |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Surface treatment | Galvanization |
| Height | 10m-25m |
|---|---|
| Material | Gr65 |
| Accessories | Climbing ladder |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Surface treatment | Galvanization bitumen powder painting |
| Product Name | 115kv single-circuit distribution steel galvanized pole with foundations |
|---|---|
| Height | 15m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30 m / s |
| Khoan dung | / -2% |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Chiều cao | 10m-25m |
|---|---|
| Vật chất | Gr65 Q345 |
| Phụ kiện | neo bu lông nắp trên |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| xử lý bề mặt | Sơn bột bitum mạ kẽm |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | + -2% |
| Độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Tốc độ gió | 30m / s |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Vật tư | Q345 |
| Thời gian nâng | 15 năm |