| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30 m / s |
| Khoan dung | / -2% |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30 m / s |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm cực |
|---|---|
| Tốc độ gió | 30 phút / giây |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| tài liệu | Q345 |
| Thời gian nâng | 15 năm |
| Tên | 86KV Mạ điện cực cao 11m |
|---|---|
| Vật chất | ASTM 572 lớp 50 với sức mạnh đạt không dưới 345mpa |
| Kiểu | 86KV Mạ điện cực cao 11m |
| hình dạng | Hình bát giác |
| Chiều cao | 8-35m |
| Vật chất | ASTM 572 lớp 50 với sức mạnh đạt không dưới 345mpa |
|---|---|
| Kiểu | Mạ điện cực cao 12,2m |
| hình dạng | Hình bát giác |
| Chiều cao | 8-35m |
| Tiêu chuẩn mạ điện | nhúng nóng không phù hợp glavanized với ASTM A123 với độ dày ≥ 86μm |
| Vật chất | 69KV 133KV 220KV Các cột truyền tải điện trung thế cho đường dây phân phối |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / giây |
| Nguồn gốc của nơi | Yi |
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Hàn | AWS D1.1 |
| Tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm điện |
|---|---|
| Đơn xin | Đường phân phối |
| Vật tư | ThépQ235, Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Tốc độ gió | 30m / s |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Vật tư | Q345 |
| Thời gian nâng | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Tốc độ gió | 30 triệu / giây |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Vật tư | Q345 |
| Thời gian nâng | 15 năm |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức đề kháng gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 69kV 16m |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |