| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| VẬT TƯ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ĐƠN XIN | PHÂN PHỐI ĐIỆN |
| ĐỘ DÀY | 1-10MM |
| HÌNH DẠNG | POLYGON |
| PHÂN TÍCH | ASTM A123 |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| Độ dày | 1-10mm |
| Hình dạng | đa giác |
| mạ kẽm | ASTM A123 |
| Vật liệu | q235 q345 gr65 |
|---|---|
| Chiều cao | 60FT |
| Độ dày | 5mm |
| Điện áp | 69kv-550kv |
| hàn | AWSD1.1 |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| Độ dày | 1-10mm |
| Hình dạng | đa giác |
| mạ kẽm | ASTM A123 |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m/giây |
| nguồn gốc của địa điểm | Nghi Hưng |
| Loại | Mai táng |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tốc độ gió | 160km / h |
|---|---|
| Quang học lắp ráp của ánh sáng fixture | IP 65 |
| hình dạng | hình chóp, hình chóp, đa hình, đa hình |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Chiều cao | từ 6m đến 15m |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160KM / giờ |
| Tiêu chuẩn | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Chiều cao | từ 6m đến 15m |
|---|---|
| phong cách | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Length of per section | within 14m once forming without slip joint |
|---|---|
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Power | 10kv~550kv |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |