| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m/giây |
| nguồn gốc của địa điểm | Nghi Hưng |
| Loại | Mai táng |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 80ft 3Sections 1200kg/1680kg/2000kg Philippines NGCP Standard Steel Poles Cột |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 11m 3,8mm 7,2mm 80-100 microm trung bình mạ kẽm cho cột thép mạ kẽm bền |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Length of per section | within 14m once forming without slip joint |
|---|---|
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Power | 10kv~550kv |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| Vật chất | GR65 |
|---|---|
| ứng dụng | PHÂN PHỐI ĐIỆN |
| độ dày | 2,75MM |
| hình dạng | POLYGON |
| GALVANIZATION | ASTM A123 |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35 phút / giây |
| Nguồn gốc của nơi | Yixing |
| Màu | yêu cầu của hải quan |
| bề mặt treament | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35 phút / giây |
| Nguồn gốc của nơi | Yixing |
| Kiểu | An táng |
| bề mặt treament | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35 phút / giây |
| Nguồn gốc của nơi | Yixing |
| Kiểu | An táng |
| bề mặt treament | -sự mạ điện nhúng nóng |