| Tên sản phẩm | 132kv tiện ích điện cực cực đa giác thép mạ kẽm điện cực |
|---|---|
| Tải | 25KN |
| độ dày | 5mm |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | cột ống thép galvanized |
|---|---|
| Thiết kế | Thiết kế của khách hàng |
| Chiều cao | 25ft-70ft |
| Điện áp | 132KV |
| Sự đối đãi | bitum |
| Product Name | Galvanized steel Power Pole |
|---|---|
| Shape | Octagonal |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Life time | 15years |
| VẬT TƯ | Q234 Q345 Q460 |
|---|---|
| ĐƠN XIN | TRUYỀN TẢI ĐIỆN |
| MÀU SẮC | TÙY CHỈNH |
| CHIỀU CAO | 25-40ft |
| XỬ LÝ BỀ MẶT | MÓN ĂN DẶN DÒ HẤP DẪN |
| Tên sản phẩm | Cần bán thép mạ kẽm tiêu chuẩn 69KV Q345 NEA |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A 123 |
| Vật chất | Quý 2 |
| Cả đời | 50 năm |
| Tốc độ gió | 30m / giây |
| Phong cách | mạ kẽm |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50 cm từ cột đến cực |
| Sức mạnh | 10KV ~550KV |
| Khối lượng kích thước | +-2% |
| VẬT LIỆU | Q234 Q345 Q460 |
|---|---|
| ỨNG DỤNG | TRUYỀN TẢI ĐIỆN |
| MÀU SẮC | TÙY CHỈNH |
| CHIỀU CAO | 25-40ft |
| XỬ LÝ BỀ MẶT | MÓN ĂN DẶN DÒ HẤP DẪN |
| Vật chất | Q235 Q345 Q460 |
|---|---|
| BẢO ĐẢM | 15 NĂM |
| Vôn | 10-550KV |
| Chiều cao | 10-80FT |
| COLOE | Tùy chỉnh |
| Tên | 12m Phi cực chằng chịt cột thép mạ kẽm với 3 cấp độ vũ khí |
|---|---|
| Thiết kế | 12m Phi cực |
| Chiều cao | 12m |
| Dày | 3 mm |
| Tải thiết kế | 150 250 450 500kg |
| Tên | Nền tảng 90FT loại 2 segements Cực điện đa giác Thép nóng - Mạ nhúng |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| Nơi xuất xứ | Yixing |
| Màu sắc | yêu cầu của hải quan |
| Bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |