| Tên sản phẩm | Truyền tải điện Thép mạ kẽm điện cực ở philippines |
|---|---|
| Chiều cao | 16m |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| hàn tiêu chuẩn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Truyền tải điện Thép mạ kẽm điện cực ở philippines |
|---|---|
| Chiều cao | 16m |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| hàn tiêu chuẩn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Truyền tải điện Cột thép mạ điện ở philippines |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Hình dạng | côn hoặc đa giác |
| Tên sản phẩm | Truyền tải điện Cột điện thép mạ kẽm tại philippines |
|---|---|
| Chiều cao | 16m |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Product Name | Galvanized Steel Power Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Điện cực truyền tải điện mạ kẽm 220kv Cực tháp hình ống bằng thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường phân phối |
| Vật chất | ThépQ235, Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | 11,8m 800 Dan Cameroon nóng Lê mạ kẽm điện bằng điện để truyền điện |
|---|---|
| Ứng dụng | đường dây phân phối |
| Vật liệu | ThépQ235,Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 MPa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | 132kv tiện ích điện cực cực đa giác thép mạ kẽm điện cực |
|---|---|
| Tải | 25KN |
| độ dày | 5mm |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | cột ống thép galvanized |
|---|---|
| Thiết kế | Thiết kế của khách hàng |
| Chiều cao | 25ft-70ft |
| Điện áp | 132KV |
| Sự đối đãi | bitum |
| Product Name | Galvanized steel Power Pole |
|---|---|
| Shape | Octagonal |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Life time | 15years |